നിങ്ങളുടെ ഷുഗറും പ്രഷറും കുറയാനായി ചെയ്യേണ്ട ചില ഫ്രൂട്സ്

പലപ്പോഴും നമ്മൾ കണ്ടുവരുന്ന ഒരു വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് ഒരു കണ്ടീഷനാണ്. പ്രഗ്നൻസി മുന്നെ ഡയബറ്റിസ് ഉണ്ടായിരുന്നു അതുകഴിഞ്ഞപ്പോൾ കുഴപ്പമില്ലായിരുന്നു നോർമൽ ആയിരുന്നു പക്ഷേ കുറെ കാലമായിട്ട് ചെക്ക് ചെയ്തില്ല പക്ഷേ കഴുത്തിലെല്ലാം ചുവന്ന പാടുകൾ വരുന്നു വളരെ ചൊറിച്ചിലും അസ്വസ്ഥതയുമുള്ള പ്രത്യേക മടക്കുകളെല്ലാം ഈ ഒരു എരിച്ചിൽ വരുന്നുണ്ട് എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് ചോദിച്ചിട്ടാണ് വന്നത് അപ്പോൾ ഞാൻ ചെക്ക് ചെയ്തിട്ട് എത്ര കാലം ആയി എന്ന് ചോദിച്ചു ഡയബറ്റിസ് നേരത്തെ വന്നിട്ടുള്ളവരാണെങ്കിൽ പീരിയോഡിക് ചെയ്യണം കാരണം ഈ ഗ്ലൂക്കോസ് എപ്പോ വേണമെങ്കിലും ചെയ്യാം.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമുക്ക് എത്രയും പെട്ടെന്ന് ടെസ്റ്റുകൾ ചെയ്യുകയും ചെയ്യണം. ഇവയെ പറയുന്നത് പല ആളുകളിലും കൺട്രോൾ ആയിരിക്കും എന്ന് നമ്മൾ വിചാരിക്കും പക്ഷേ എങ്കിലും നമ്മള് ഒരു പരിപാടി മാസം കൂടുമ്പോൾ എങ്കിലും ചെക്ക് ചെയ്യുന്നത് വളരെ നല്ലതായിരിക്കും. ഡെഫിനിറ്റിക് കണ്ടീഷൻ ഉണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമുക്ക് ഇൻഫെക്ഷൻ വരാനുള്ള സാധ്യതയും വളരെയധികം കൂടുതൽ തന്നെയാണ്. അവർക്ക് സ്കിൻ ഇൻഫെക്ഷൻസ് വരാനുള്ള ചാൻസും കൂടുതലാണ്.

ഒരു മുറിവ് വന്നാലും പെട്ടന്ന് ഉണങ്ങുന്നില്ല അങ്ങനെയാണ് നമ്മുടെ ഡയബറ്റിസ് പോകുന്നത് നമുക്ക് സ്കിന്നിൽ പല പ്രശ്നങ്ങളും വരാനുള്ള സാധ്യതയും കൂടുതൽ തന്നെയാണ്. നമുക്ക് കാലിന്റെ മുട്ടിനു താഴെയുള്ള എല്ലിന്റെ പുറത്തുള്ള ഇതുപോലെ പല ചേഞ്ചസുകളും അലർജി പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും നമുക്ക് വരാം. നിങ്ങൾക്ക് ഡയബറ്റിസ് ഉണ്ടെങ്കിലും ഇല്ല എങ്കിലും ദയവുചെയ്ത് ആറുമാസം കൂടുമ്പോൾ എങ്കിലും ടെസ്റ്റ് ചെയ്ത് അത് ഉണ്ടോ എന്ന് കൺഫോം ചെയ്യേണ്ടത് അത്യാവശ്യം തന്നെയാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *