നിങ്ങൾക്ക് നല്ലതുപോലെ ഉറങ്ങണമെങ്കിൽ ഇത് ചെയ്തു നോക്കൂ

ഞാനിന്ന് ഉറക്കത്തിനെപ്പറ്റി സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും ഇഷ്ടപ്പെട്ട കാര്യമാണ് പറഞ്ഞ സുഖമായി ഉറങ്ങുക എന്നുള്ളതാണ് നമ്മുടെ എല്ലാവരുടെയും ആഗ്രഹം. നല്ലതുപോലെയുള്ള ഉറക്കം കിട്ടാത്തത് പലതരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണമാകും ഉദാഹരണത്തിന് ഇപ്പോൾ നമ്മൾ രാത്രി ഉറങ്ങിയിട്ടില്ല നമ്മൾ കാലത്ത് എണീറ്റ് വണ്ടിയൊക്കെ ഓടിക്കുകയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അതിന് തീരെ ശ്രദ്ധിക്കാൻ കഴിയാത്ത ഒരു അവസ്ഥയുണ്ടാവും ആക്സിഡന്റ്സ് വരെ സംഭവിക്കാം അതുപോലെതന്നെ നമ്മൾ ആവശ്യത്തിന് ഉറങ്ങിയിട്ടില്ലെങ്കിൽ നമുക്കൊരു ഉന്മേഷം ഉണ്ടാവില്ല നമുക്ക് ജോലികൾ ചെയ്യാൻ അങ്ങനെ തോന്നുന്നില്ല.

   
"

അതുപോലെ നമ്മൾ ഉറക്കം പ്രോപ്പർ ആയിട്ടില്ലെങ്കിൽ നമുക്ക് പ്രഷർ ഷുഗർ അതുപോലെയുള്ള ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾ വരാനും സ്റ്റോക്ക് കൊളസ്ട്രോൾ പോലുള്ള രോഗങ്ങൾ സാധ്യത കൂടുതലാണ്. ഇപ്പൊ പറയുന്നത് നമ്മുടെ ഡിമെൻഷ്യ അതുപോലെ അസുഖങ്ങളും ശരിക്കും ഉറക്കം വളരെ ഇമ്പോർട്ടന്റ് ആണ്. സിസ്റ്റം ആണ് നമ്മുടെ ബ്രയിനിലെ അഴുക്കുകൾ ഒക്കെ എടുത്ത് ഉറക്കത്തിന്റെ സമയത്ത് മാത്രമേ ഇത് ആക്ടിവായിട്ടിരിക്കത്തുള്ളൂ മാത്രമാണ് ഈ അഴുക്കുകൾ ഒക്കെ ബോഡി എടുത്ത് ക്ലീൻ ചെയ്യുന്നത്. നമ്മുടെ പഠിത്തം കറക്റ്റ് ഇതെല്ലാം ഉറക്കത്തിന്റെ സമയത്താണ് നടക്കുന്നത് ആവശ്യത്തിന് ഉറക്കം കിട്ടുന്നില്ല എന്നുള്ളത്.

വളരെയധികം പ്രത്യാഘാതങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് നമുക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന ടിപ്സ് ആണ് ഞാൻ പറയാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്. ഒന്ന് സ്ലീപ് ഫൈവ് ജി എന്നാണ് ഇതിനെ മൊത്തത്തിൽ പറയുന്നത് ഉറക്കം വന്നില്ല എങ്കിലും ടാബ്‌ലറ്റ് എടുത്ത് അത് ഒരെണ്ണം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ഒരിക്കലും ശരിയാവില്ല ഉറക്കം ഗുളികകളെല്ലാം തന്നെ അടിക്ട് പ്രോപ്പർട്ടീസ് ഉള്ളവയാണ് നമുക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നത് സ്ലീപ് ഫൈവ് മെഷർ കാര്യങ്ങൾ ആറുമണിക്ക് ശേഷം ചായയും കാപ്പി കുടിക്കുന്നത് കുറയ്ക്കുക.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top