ഈ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് ഗൾഫിൽ കാൻസർ രോഗികളുടെ എണ്ണം കുറയുന്നത്

ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് നമ്മുടെ പരിചയത്തിൽ നോക്കിയാൽ എവിടെയെങ്കിലും ഒരു ക്യാൻസർ പേഷ്യന്റ് കാണും.ക്യാൻസർ പറയുമ്പോൾ നമുക്ക് വളരെ ഓമന വരുന്ന ഒരു കാര്യം മുടി പോവുക അതേപോലെ ട്രീറ്റ്മെൻറ്സ് കുറെ നാളത്തേക്ക് നമ്മുടെ ജോലി മാറ്റി വെക്കുന്നു ഒരാൾ മാത്രമല്ല ഒരു കുടുംബം മൊത്തത്തോടെയാണ് ആ ഒരു ഒരു കാര്യം ചെയ്യേണ്ടി വരുന്നത്. രീതിയിലേക്ക് പോകുമ്പോൾ നമ്മൾ ഇങ്ങനെ ഒരു നോക്കുമ്പോൾ ചിലരെ പറയാറുണ്ട് ഈ പുകവലി കാരണമാണ് ഈ പ്രശ്നം ഉണ്ടായത് മദ്യപാനം കാരണമാണ് ഈ പ്രശ്നം ഉണ്ടായത് പല പല കീടനാശിനികൾ കൊണ്ടാണ് എന്നുള്ള രീതിയിൽ പല കാര്യങ്ങൾ.

   
"

വന്നു കഴിയുമ്പോൾ നമ്മൾ പറയാണ് പുകവലി കൊണ്ട് ആണ് ക്യാൻസർ ഉണ്ടാകുന്നതെങ്കിൽ പുകവലിക്കാത്ത ഒരുപാട് ആളുകൾക്കും ക്യാൻസർ വരാറുണ്ട് അപ്പം 100 പേര് പുകവലിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ 10 പേര് ആയിരിക്കും ക്യാൻസർ വരുന്നത് അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യം നമ്മുടെ എല്ലാവരുടെയും ശരീരത്തിൽ കാൻസർ കോശങ്ങൾ ഉണ്ട് അത് നമ്മൾ ജനിക്കുമ്പോൾ തൊട്ടേ ഉള്ള കാര്യങ്ങളാണ് കോശങ്ങൾ ആയതുകൊണ്ട് ഇതിനെ ഇങ്ങനെ പിടിച്ചു നിർത്തി കൺട്രോൾ നിർത്തുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് നമ്മളിപ്പോൾ പറയുകയാണ് ക്യാൻസറില്ലാത്ത ഒരു ശരീരമാണ് എന്ന് നമ്മൾ അവകാശപ്പെടണം.

എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മൾ അതിനെ പ്രതിരോധിക്കുന്നു എന്നുള്ളതാണ് മനസ്സിലാക്കേണ്ടത്. പക്ഷേ ചില സാഹചര്യങ്ങളിൽ ഇമ്മ്യൂണിറ്റി ലെവലിൽ വേരിയേഷൻ ഭാഗമായിട്ട് പാരമ്പര്യം പല വൈറസും ബാക്ടീരിയകളുടെ അറ്റാക്കിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് സ്ട്രെസ്സ് ഇമ്മ്യൂണിറ്റിയുടെ ഭാഗമായിട്ട് ഈ പറയുന്ന കോശങ്ങൾ ടൈറ്റായി ക്യാൻസർ ജീൻസ് ഒന്നും പുറത്തേക്ക് നിൽക്കുന്ന ഇമ്മ്യൂണിറ്റി ബെൽറ്റ് ലൂസ് ആവുകയും ക്യാൻസർ കോശങ്ങൾ ആക്ടീവ് ആയിട്ട് വരുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top