വെരിക്കോസ് വെയിനിന്റെ ചില പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണങ്ങളും പരിഹാരങ്ങളും

വെരിക്കോസ് വെയിൻ അഥവാ കാലിലെ ഞരമ്പ് ചുരുളിച്ച ഇത് വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന അസുഖമാണ് പ്രത്യേകിച്ചും കൂടുതൽ നിന്ന് ജോലി ചെയ്യുന്ന ആൾക്കാർക്ക് ഉള്ള ഒരു അസുഖമാണ് ഈ കാലിലെ ഞരമ്പ് സാധാരണ രക്തം മുകളിലേക്ക് മാത്രമേ നമ്മൾക്ക് ഒഴുകാൻ പാടുള്ളൂ. സാധാരണ ഗ്രാവിറ്റി കൊണ്ട് സാധ്യതയുണ്ട് പക്ഷേ ഈ ഒരു കാര്യം തന്നെ ഇരുപത്തിമൂന്ന് ഇരുപത്തിനാല് വാൽവുകൾ ഉണ്ട് ഉള്ളതുകൊണ്ടാണ് നമ്മുടെ അശ്വതി രക്തം മുകളിലേക്ക് മാത്രം ഒഴുകുക അത് കിഴക്കോട്ട് ഒഴുകി നിൽക്കുകയും മസിലിലേക്കും വ്യാപിക്കുകയും ചെയ്യും. അപ്പോൾ ആണ് നമ്മൾക്ക് കൂടുതൽ വെരിക്കോസ് വെയിൻ ഉള്ള ആൾക്കാർക്ക് കഴിയുമ്പോ കറുപ്പ് കളർ ആവും ചൊറിച്ചിൽ ഉണ്ടാകും അതുകഴിഞ്ഞ് അവിടെ വൃണം ഉണ്ടാവും വളരെയധികം താമസം എടുക്കും.

   
"

കുറച്ചു വയസ് ആയിട്ടുള്ള ആൾക്കാർക്കും ഡയബറ്റിസ് ഉള്ള ആൾക്കാർക്കും അവരുടെ എല്ലാം കാലിലേക്കുള്ള അളവ് കുറവായിരിക്കും ഈ പെരിഫയിൽ അതിനോടൊപ്പം ഈ അശുദ്ധ രക്തം കെട്ടുനിന്നു കഴിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ ആ മുറിവ് കരിയാൻ ആയിട്ട് താമസം ഉണ്ടാവും അപ്പോൾ ഇത് വരുമ്പോൾ നമ്മൾ എത്ര നേരത്തെ അത് ചികിത്സിക്കുന്ന അത്രയും നല്ലതാണ് കാരണം എത്രത്തോളം കൂടുതൽ കിടക്കുന്നത് അത്രത്തോളം ഇഷ്യൂസ് കാണിച്ചു റിവേഴ്സ് ആയിട്ട് വരാൻ ആയിട്ടുള്ള സമയം കൂടുതൽ എടുക്കും. നമ്മൾ ആദ്യം തന്നെ നമ്മൾ കണ്ടു ഈ ചികിത്സയുടെ ഭാഗം എന്ന് പറയുന്നത്.

നമ്മൾ സ്കാൻ ചെയ്തിട്ട് ഏതൊക്കെകളാണ് ചീത്തയായിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളത് നമ്മൾ കണ്ടു പിടിക്കാനുള്ളതാണ്. ഞാൻ പറഞ്ഞു 23 23 വാൽവ് ഉണ്ട് അതിൽ തന്നെ മെയിൻ ആയിട്ട് മൂന്നാല് വാല്വുകളുണ്ട്. നമ്മൾ ഇടുപ്പിൽ ഉള്ള ഒരു വാൽവ് നമ്മുടെ മുട്ടിന് പുറകുവശത്തുള്ള ഒരു അത്ഭുതമാണ് മെയിൻ ആയിട്ടുള്ള വാൽവ്. നമ്മൾക്ക് അത് മരുന്നുകൊണ്ട് മാറ്റുവാൻ ആയിട്ട് പറ്റില്ല അല്ലെങ്കിൽ തന്നെ വെരിക്കോസ് വെയിൻ 1 വന്നു കഴിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ അത് മരുന്നുകൾ കൊണ്ട് നമുക്ക് നന്നാക്കാൻ പറ്റില്ല. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top