ലൈം.ഗികബന്ധത്തിൽ സ്ത്രീകൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ

ട്രീറ്റ്മെൻറ് പ്രോട്ടോകോൾ ആയിട്ട് നമ്മുടെ മോഡേൺ മെഡിസിൻ ഉപയോഗപ്പെടുത്താറുണ്ട്. എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മൾ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് ഇത്രയേ ഉള്ളൂ ലൈംഗികപരമായിട്ടുള്ള രോഗങ്ങൾക്ക് സെക്ഷൻ ഡിസ്ക്രിപ്ഷൻ പുരുഷനെ മാത്രം പോരാ ഭാര്യയെ മാത്രം സ്ത്രീയെയും പുരുഷനെയും ഒരുമിച്ചിരുത്തി അവരുടെ കാര്യങ്ങൾ ഉള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ കേട്ടറിഞ്ഞ അതിനു വേണ്ട ട്രീറ്റ്മെൻറ് കൊടുക്കണം എന്നുള്ളതാണ്. പുരുഷന്മാരിൽ ഒരുപാട് ആൾക്കാർക്കും ഡിസ്ക്രിപ്ഷൻ ഉന്താരണക്കുറവ് തുടങ്ങിയ പല പ്രശ്നങ്ങളും പറയാറുണ്ട് വൈഫിനെ കൊണ്ട് വരാറില്ല. പലപ്പോഴും എന്ന് പറയുന്നത് രണ്ട് തരത്തിൽ പറയാം അത് ഓർഗാനിക് ഫങ്ക്ഷണൽ ഉണ്ട് വ്യത്യാസം തന്നെ നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കണം ഓർഗാനിക് എന്ന് പറയുന്നത് ശാരീരികമായ അസുഖങ്ങൾ കൊണ്ടുവരുന്നത്.

   
"

ലിംഗ്ഗ്‌ത്തിലേക്കുള്ള രക്ത കുഴലുകളിലേക്ക് ബ്ലോക്ക് ഉണ്ടാവുക വീക്കം ഉണ്ടാവുക പ്രായം 60 കഴിയുമ്പോഴേക്കും ഈ വീക്കം കൊണ്ട് തന്നെ ഹോർമോൺ ലെവലിൽ വ്യത്യാസമുണ്ടാക്കാം നമ്മുടെ ലിംഗത്തിന്റെ ചുറ്റുമുള്ള മസിൽസിന് അല്ലെന്നുണ്ടെങ്കിൽ പേശികൾക്ക് ഉണ്ടാവുക മറ്റു പലതരത്തിലുള്ള ശാരീരികമായിട്ടുള്ള അസുഖങ്ങൾ കൊണ്ട് ഇറക്കൽ ഡിസ്ക്രിപ്ഷൻ ഉണ്ടാവും. എന്നാൽ 90% ആൾക്കാരിലും അവരുടെ മാനസികമായ പ്രശ്നങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് ഈ ഡി അല്ലെങ്കിൽ ഉണ്ടാവുക ഫംഗ്ഷണൽ ആണ് പലതരത്തിലുള്ള സൈക്കോ സമാറ്റിക് സിംഹം ഈ മാനസികമായിട്ടുള്ള പിരിമുറുക്കങ്ങളുടെ ഭാഗമായിട്ട് വരാം.

എല്ലാവരും ഇങ്ങനെ ആകുലതകളിലാണ് നാളെ പറ്റി ആകുലപ്പെട്ടോണ്ടാണ് എല്ലാവരും വിശുദ്ധ ഗ്രന്ഥത്തിൽ പറയുന്ന പോലെ നാളത്തെ ദിവസത്തെപ്പറ്റി നിങ്ങൾ ആഗ്രഹം നാളെ എന്ന ആ ദിവസം തന്നെ അതിനെപ്പറ്റി അകപ്പെട്ടോളൂ എന്നാണ് അതിനെ പറ്റി പറയാനുള്ളത്. നീ ചിന്തിച്ചാൽ ഒരു അന്തവുമില്ല ചിന്തിച്ചില്ലെങ്കിൽ ഒരു കുന്തവും ഇല്ല പറയുന്നത് പോലെ നമ്മൾ ആവശ്യമില്ലാതെ ഒരുപാട് ചിന്തിക്കുന്നത് കൊണ്ട് ഓവർ കൺസൾ എടുക്കുന്നുണ്ട് നമുക്ക് ആവശ്യത്തിന് സമയം കിട്ടുന്നില്ല അല്ലെങ്കിൽ അത്ര ബലം പോരാ എന്നൊക്കെ ഇങ്ങനെ തോന്നും. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top