ഈ വിറ്റാമിൻ നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടോ എന്ന് ഉറപ്പ് വരുത്തുക

ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് അതിന്റെ റിസ്ക് ഫാക്ടർസ് എന്തൊക്കെയാണെന്ന് നമുക്ക് കോമൺ ആയിട്ട് അറിയാവുന്ന കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട് പുകവലി മദ്യപാനം ഫാമിലി ഹിസ്റ്ററി ഹൈപ്പർടെൻഷൻ ഡയബറ്റിസ് തുടങ്ങിയവയൊക്കെ ഇതിന്റെ ഡീസ് ഫാക്ടർസ് ആണ്. എന്നാൽ നമുക്ക് അറിയാൻ മേലാത്ത പോകുന്ന കുറച്ച് റിസ്ക് ഫാക്ടർസ് ആണ് നമ്മൾ ഇന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത്.ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ചെറുപ്പക്കാരെ അടക്കം ഒരുപാട് പേരുടെ ജീവൻ അപഹരിച്ചു കൊണ്ടു പോകുന്ന രംഗബോധമില്ലാത്ത ഒരു കോമാളിയാണ് എന്ന് തന്നെ പറയാം. കാര്യം 30 50 വയസ് മാത്രമല്ല കഴിഞ്ഞദിവസം 14 വയസ്സുള്ള ഒരു പെൺകുട്ടി ഗൾഫിലെ ഹാർട്ടറ്റാക്ക് മൂലം മരണമടഞ്ഞു എന്നുള്ള ദൗർഭാഗ്യകരമായ ഒരു വാർത്ത കേൾക്കുകയുണ്ടായി.

   
"

നമ്മുടെ നോട്ടീസ് ചെയ്യാത്ത ചില കാരണങ്ങളും ഉണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് അതിലെ കാര്യം ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ടത് പോലെ നമ്മുടെ ഫാമിലി ഹിസ്റ്ററി ഏറ്റവും പ്രധാനമായിട്ട് വരുന്നത് നമ്മുടെ വീട്ടിലുള്ളവർക്ക് എന്നെ പറയുകയാണെങ്കിൽ എൻറെ ഫാദറിന് വന്നിട്ടുണ്ട് മരിച്ചുപോയവരാണ് അങ്ങനെയുള്ള എനിക്ക് എത്രയും ഏതുസമയത്ത് ഒരു ജസ് പെയിൻ വന്ന ആദ്യമേ അത് ഹാർട്ട് അറ്റാക്കാണ് എന്ന് നോക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫാക്ടർസ് തീര്‍ച്ചയായിട്ടും രാത്രി വലിയ പങ്കുവഹിക്കുന്നു കാരണമാകും എന്നുള്ളത് നമ്മളിൽ പലർക്കും അറിയത്തില്ല.

അതുപോലെ വൈറ്റമിൻ ഡെഫിഷ്യൻസി കാൽസ്യം മഗ്നീഷ്യം തുടങ്ങിയ നമ്മുടെ എലമെന്റ്സിന്റെ ഫലത്തിന്റെയും ഡെഫിഷ്യൻസി കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ അധികമായി പറയേണ്ടത് നമ്മളിൽ 90% ആൾക്കാർക്കും വൈറ്റമിൻ ഡീ ത്രീ നോക്കി എന്നാൽ ഡെഫിനിഷൻ ആയിട്ട് കാണാം കാരണം നമ്മൾ ആരും അധികം വെയില് കൊള്ളുന്നില്ല എന്നുള്ളത് തന്നെയാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top