നമ്മുടെ വണ്ണം നോർമലാവാൻ ഈ പഴം ഒന്ന് കഴിച്ചു നോക്കൂ

നമ്മുടെ വീടുകളിൽ സുലഭമായി അവൈലബിൾ ആയുള്ളതും വൈറ്റമിൻസ് ന്യൂട്രിയൻസിന്റെയും മിനറൽസിന്റെയും ഒരു കലവറ ആയിട്ടുള്ളതും നമ്മുടെ വയറിലെ സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം ഒരു പരിധി വരെ മാറ്റി നിർത്താൻ സഹായിക്കുന്നതും വണ്ണം കുറയാൻ ആയിട്ടും ഒക്കെ സഹായകമായ ഒരു അത്ഭുത ഭക്ഷണത്തെ പറ്റിയാണ് എന്ന് പറയുന്നത്. നമ്മൾ എല്ലാവർക്കും സുപരിചിതമായ നമ്മുടെ നേന്ത്രപ്പഴം അഥവാ ഏത്തപ്പഴം എന്ന് അതിനെക്കുറിച്ച് തന്നെയാണ് കഴിക്കാത്തവരായിട്ട് ആരും ഉണ്ടാവില്ല നമ്മുടെ നാട്ടിൽ ഇഷ്ടം പോലെ അവൈലബിൾ ആണ് എന്നാൽ ഒറ്റക്കാര്യം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത്.

   
"

നമ്മുടെ തൊടിയിൽ തന്നെ വളർത്തുന്ന ഏത്തപ്പഴം ആണെങ്കിൽ ഏറെ നല്ലത് അന്യസംസ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്ന് വരുന്ന വിഷം അടിച്ചത് എന്ന് നമുക്ക് തോന്നുന്നത് ആയിട്ടുള്ള ഏത്തപ്പഴത്തെ അത്രയധികം നമുക്ക് കണ്ണടച്ച് വിശ്വസിക്കാൻ കഴിയില്ല. എന്നിരുന്നാലും ഏത്തപ്പഴത്തിന്റെ ഗുണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്ന് നമ്മൾ അറിഞ്ഞിരിക്കണം വൈറ്റമിൻസ് മെയിൻ ആയിട്ടും വൈറ്റമിനെ വൈറ്റമിൻ വൈറ്റമിൻ സി ഇത് മൂന്നും നന്നായി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് ഏത്തപ്പഴത്തിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ പ്രത്യേകത. അത്യാവശ്യം പ്രദാനം ചെയ്യുന്ന കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ്സിന്റെ അളവ് കുറച്ച്.

നിർത്തുന്ന ഒരു അത്ഭുത ഭക്ഷണം തന്നെയാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് രാത്രിയിൽ ഒരു സ്കിപ്പ് ചെയ്തുകൊണ്ട് ഒരു നേന്ത്രപ്പഴത്തിൽ ഒതുക്കാൻ പറ്റുമെങ്കിൽ കാലക്രമേണ നമ്മുടെ വീട്ടിൽ കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് സാധിക്കും ഒരു ദിവസത്തെ ഡിന്നർ നമ്മൾ ഒഴിവാക്കി എന്നാൽ തന്നെ നമുക്ക് 200 ഗ്രാം വെയിറ്റ് കുറയ്ക്കാൻ പറ്റും എന്നുള്ളതാണ് പഠനങ്ങൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്.നമ്മളൊക്കെ ഈ ഫാസ്റ്റ് ഫുഡ് സംസ്കാരത്തില് രാത്രിയിൽ പരമാവധി ഫുഡ് അടിച്ചു കേറ്റിയിട്ട് ഒരു ജോലിയും ചെയ്യാതെ എനർജി അതെ പോലെ സ്റ്റോറി ചെയ്തു കിടന്നുറങ്ങുന്ന ഒരു പ്രകൃതിയാണ് നമുക്കെല്ലാവർക്കും ഉള്ളത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *