ഇനിയും മരുന്നില്ലാതെ കുടവയർ എങ്ങനെ കുറക്കാം എന്ന് പരിശോധിക്കാം

ഏറ്റവും കൂടുതൽ ചികിത്സിക്കുന്ന ഒരു മേഖല തൈറോയ്ഡ് ആയതുകൊണ്ടും തൈറോയ്ഡിന്റെ കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഹോസ്പിറ്റലിൽ ഉള്ളത്. തൈറോയ്ഡിന്റെ ഒരുപാട് പ്രശ്നങ്ങളും സ്റ്റോക്ക് ഉണ്ടാവുക വയറുവേദന അങ്ങനെ പലതരത്തിലുള്ള ലക്ഷണങ്ങളും നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നമുക്ക് കാണാൻ കഴിയുന്നതാണ്. മാത്രമല്ല നമ്മുടെ മുടി കൊഴിയുന്ന ചൊറിച്ചൽ ഉണ്ടാകുന്നു പൊട്ടൽ ഉണ്ടാവുന്നു പൊട്ടുന്നു വ്രണമാകുന്നു അത് കഴിയാതെ വേദന എടുത്ത് ഇങ്ങനെ കാലങ്ങളോളം നടക്കുന്നു മരുന്ന് കഴിക്കുന്ന സർജറികൾ ചെയ്യുന്നു. ഒരുപാട് കാലങ്ങളോടും.

   
"

അങ്ങനെ തന്നെ നമ്മൾ മുന്നോട്ടു പോകാറുണ്ട്. ഒരു 80% ആൾക്കാരുടെ ഈ പ്രശ്നം മാറില്ല മാറാത്തവർക്ക് വേണ്ടി മാത്രമാണ് നമ്മൾ ഇങ്ങനെയുള്ള ചില കാര്യങ്ങൾ കൂടി ചെയ്യുന്നത് തൈറോയ്ഡ് ആയിട്ടുള്ള കണ്ടീഷനാണ് നമുക്ക് 80 ശതമാനം വരുന്നത് അങ്ങനെ വരുമ്പോൾ നമ്മൾ സ്ഥിരമായിട്ട് എടുക്കുകയും അതിൻറെ ഭാഗമായി നമുക്ക് ഡിഎച്ച്എസ് ഫോം ചെയ്യുകയും അത് മാറാതെയും ചെയ്യും. തൈറോയിഡ് ആയിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള പറയുമ്പോൾ വേറെ കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട് തൈറോയ്ഡ് ആയിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾക്ക് അവർക്കറിയില്ല അതായത് ഒരു 100 പേരെ എടുത്തുകഴിഞ്ഞാൽ 40 പേർക്ക് അറിയാൻ കഴിയും.

അവർക്കേ തൈറോയ്ഡ് പ്രശ്നമുണ്ട് എന്ന് പക്ഷേ 60 പേർക്കും അറിയില്ല അവർക്ക് തൈറോയ്ഡിന്റെ പ്രശ്നമുണ്ട് എന്നുള്ള കാര്യം അതാണ് ഇതിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ പ്രശ്നമായി പറയുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ പലരും പറയുന്നത് എനിക്ക് നല്ലതുപോലെ മുടി കൊഴിയുന്നുണ്ട് പക്ഷേ തൈറോയ്ഡിന്റെ പ്രശ്നമല്ല എന്നാണ് അവരുടെ വിചാരം. തൈറോയ്ഡ് ടെസ്റ്റ് ചെയ്താൽ മാത്രമേ അതിൻറെ പ്രശ്നമുണ്ടോ എന്ന് നമുക്ക് തിരിച്ചറിയാനായി സാധിക്കുകയുള്ളൂ. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top