കരൾ രോഗത്തിന്റെ ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ അറിയാതെ പോകരുത്

ഒത്തിരി ആളുകളുടെ ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് ഫാക്ടറി ലീവർ ഇല്ലാത്ത ആൾക്കാരെ ഒരു 18 വയസ്സിന് മുകളിലോട്ട് എടുക്കുവാണെന്നുണ്ടെങ്കിൽ 95% ആളുകള്‍ക്കും സാധ്യതകൾ ഉണ്ട്. ഏകദേശം ഒരു ശരീര രീതി അനുസരിച്ച് നമുക്ക് മനസ്സിലാവും സ്കിന്നിന് കളർ ചേഞ്ച് ഉണ്ടാവാം. നിങ്ങളുടെ മയിൽ ആണോ ഗ്രേഡ് വന്നാണോ ഗ്രേറ്റ് ആണോ ഗ്രേഡ് ത്രീ ആണോ എന്നുള്ളതാണ് ആദ്യം തന്നെ നമ്മൾ നമ്മുടെ എല്ലാം ചെയ്ത് നമുക്ക് ഏത് ഗ്രേഡ്ലാണ് നിൽക്കുന്നത് എന്നുള്ളത് തിരിച്ചറിയേണ്ടത് വളരെയധികം അത്യാവശ്യമാണ്.ഫാക്ടീ ലിവറിന് എന്തൊക്കെ ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കണം എന്തൊക്കെ മരുന്ന് കഴിക്കണം.

   
"

എന്നുള്ള കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ ആരും തന്നെ ഇപ്പോൾ ശ്രദ്ധിക്കാറുമില്ല പറഞ്ഞുതരാറുമില്ല. സാരമില്ല എന്ന് പറയുന്ന ഈ ഒറ്റ ഡെയിഞ്ചറസ് വാക്കുകൊണ്ട് നമ്മൾ പൊതുവേ നമ്മൾ എന്തു ചെയ്യും പക്ഷേ ഫാക്ടറി ലിവർ ഉണ്ടാകുന്നതിന്റെ പ്രധാനപ്പെട്ട റീസൺ എന്ന് എന്ന് പറയുന്നത് ആഹാരം അമിതമായിട്ടുള്ള കിഴങ്ങ് വർഗ്ഗത്തിന് ഉപയോഗം അമിതമായിട്ടുള്ള മധുര സാധനങ്ങളും ബേക്കറിയുടെ സാധനങ്ങൾ അതേപോലെ തന്നെ മലയേറിയ ടൈഫോയിഡ് ജോണ്ടിസ് പോലത്തെ രോഗാവസ്ഥ എന്തെങ്കിലുമൊന്നെങ്കില് അതേപോലെതന്നെ മദ്യപാനം അതുപോലെതന്നെ ഓവർ ആയിട്ടുള്ള സ്ട്രെസ്സ് പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാകും.

നമുക്ക് എന്ത് ഭക്ഷണം കിട്ടിയാലും സാരമില്ല പല പല കാരണങ്ങളാണ്. ഞാൻ മദ്യം കൈകൊണ്ട് തൊട്ടിട്ടില്ല എങ്ങനെയാണ് എനിക്ക് വരുന്നത് എത്രയോ സ്ഥലങ്ങളിലെ സ്ത്രീകളെ ഒന്ന് പറയാറുണ്ട് മദ്യം തൊടുന്ന ആളല്ല ഞാനാണെന്നും അധികം ഇറച്ചിയും മീനും കഴിക്കാറില്ല എന്തിനാണ് എനിക്കറിയില്ല സത്യം പറയാം ഇറച്ചി മീന് മുട്ടാൻ മദ്യം കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ട് മാത്രമല്ല ഫാക്റ്ററി ലിവർ ഉണ്ടാകുന്നത് അമിതമായിട്ടുള്ള ചോറിന്റെ ഉപയോഗങ്ങൾ അതുപോലെതന്നെ കാലറിയുടെ ഉപയോഗവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണങ്ങൾ തന്നെയാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *