കരൾ ക്ലീൻ ആവാൻ ഒരേ ഒരു വഴി മാത്രം

വളരെ കോമൺ ആയി നമ്മുടെ സമൂഹത്തിൽ കാണുന്നതും എന്നെ അടക്കം ബാധിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു പ്രശ്നമാണ് കരളിൽ കൊഴുപ്പ് അടിയുന്ന ഒരു അവസ്ഥ മദ്യപിക്കുന്ന ആളുകൾ വളരെ ക്രോണിക് ലിവർ ഡിസീസിൽ എത്തി രക്തം ഛർദിച്ച് മരണാവസ്ഥയിൽ എത്തുന്ന ഒരു രീതി നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട് എന്നാൽ മദ്യപിക്കാത്ത ആളുകൾക്ക് പോലും എന്നെ സംബന്ധിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ ഞാൻ അങ്ങനെ മദ്യപിക്കുന്ന വ്യക്തിയല്ല പലപ്പോഴും മദ്യപിക്കാത്ത വ്യക്തികളിൽ പോലും ഈ ഒരു അവസ്ഥ കണ്ടു എന്ന് വരാം. അത് എസ്.ജി പി ടി ഒരു 100 നു മുകളിലായിട്ട് തോന്നിയതും അതിനെ നമ്മൾ എങ്ങനെ ഒന്ന് കൺട്രോൾ ചെയ്യണമെന്ന്.

   
"

ദൈവം സഹായിച്ച് എനിക്ക് അതിനെ വളരെ വ്യക്തമായി നിയന്ത്രിക്കാൻ പറ്റി വളരെ നല്ല കൺട്രോളിൽ കൊണ്ടുവരാൻ പറ്റി ഇപ്പോൾ റിവേഴ്സ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു കണ്ടീഷനാണ് ഫാറ്റിലി മനസ്സിലാക്കി തിരിച്ചു പോകാൻ എനിക്ക് പറ്റി. ആ ഒരു എക്സ്പീരിയൻസ് കൂടിയാണ് ഞാനെന്താ നിങ്ങളുടെ ഷെയർ ചെയ്യുന്നത്. ചില ലക്ഷണങ്ങൾ ഉണ്ടാകാം. അത് വളരെ കൗതുകമായുള്ള ലക്ഷണങ്ങൾ പോലും അതിലുണ്ട് പലപ്പോഴും ഈ ഭാഗത്ത് ലിവറിന്റെ ഭാഗത്തെ ചെറിയ വേദനയാട്ടോ അല്ലെന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് എവിടെയെങ്കിലും ഗ്യാസ് കാണാറുണ്ട് എന്നാൽ ഈ ഗ്യാസ്ട്രേറ്റീവ് ചിലപ്പോൾ ചെയ്യാം.

ഒരു പുതിയ കൗതുകകരമായിട്ടുള്ള ഒരു വസ്തുതയായിരിക്കാം. ഈ ഗാർഡിൽ നിന്നും ചിലപ്പോൾ ചുമ നെഞ്ചിരിച്ചിൽ പുളിച്ചു തകിട്ടൽ എന്നൊക്കെയാണ് ആൾക്കാർ അതിനെ വിശേഷിപ്പിക്കുന്നെ ഈ നെഞ്ചിരിച്ചിൽ എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ വയറിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വളരെ പവർഫുൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഹൈഡ്രോളിക് ആസിഡ് ഇത് പൊളിച്ചു തകിട്ടി കേറിവന്ന തൊണ്ടയിൽ പോലും പിന്നീട് കുത്തു കുത്തിയുള്ള ചുമ ആയിട്ട് അത് പ്രസന്റ് ചെയ്യാറുണ്ട്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *