ഈ ഭക്ഷണങ്ങൾ ഒഴിവാക്കിയാൽ ഫാക്ടറി ലിവർ മാറും

ഇന്ന് നമ്മൾ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് ഫാറ്റി ലിവർ എന്നതിനെ കുറിച്ചാണ് എല്ലാവരും കേട്ടിട്ടുണ്ടാവും ലിവറിൽ കൊഴുപ്പ് അടിയുന്ന എന്നുള്ള ഒരു അവസ്ഥ പലപ്പോഴും എന്തെങ്കിലും ആവശ്യത്തിന് വേണ്ടി വയറുവേദനയ്ക്ക് എടുക്കുമ്പോഴും ഫാറ്റി ലിവർ ഉണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞ് പലരും ഡോക്ടർമാരുടെ സമീപിക്കാറുണ്ട് എന്തെങ്കിലും ആവശ്യത്തിനുവേണ്ടി മെഡിക്കൽ ചെക്കപ്പ് ചെയ്യുമ്പോഴും അങ്ങനെയൊക്കെയാണ് എല്ലാവരും പൊതുവേ ഫാറ്റി ലിവർ ഐഡന്റി ഫൈ ചെയ്യാറ് എന്താണ്.

ഈ ഫാറ്റി ലിവർ കേൾക്കുമ്പോൾ മനസ്സിലാവും ഫാക്ട് കോശങ്ങളിലേക്ക് അടിയുന്നതിനെ ആണ് പറയുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്ര ഒരു ആരോഗ്യപ്രശ്നമായിട്ട് വരുന്നത് കൊഴുപ്പ് സാധാരണ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ പലസ്ഥലങ്ങളിലും വരാറുണ്ട് നമ്മൾ വണ്ണം വയ്ക്കുന്നതിന്റെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണമെന്ന് പറയുന്നതും ഈ കൊഴുപ്പ് തന്നെയാണ്. അപകടകരമായ ഒരു കാരണം നമ്മുടെ ആന്തരിക അവയവങ്ങളിൽ കൊഴുപ്പ് അടിയുക എന്നുള്ളത്.

ഏറ്റവും കൂടുതൽ അടിയുന്ന ഒരു സ്ഥലം തന്നെയാണ് ലിവർ എന്ന് പറയുന്നത് ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ടോക്സിനുകൾ എല്ലാം തന്നെ അതായത് ആവശ്യമില്ലാത്ത വേസ്റ്റുകൾ അല്ല റിമൂവ് ചെയ്യുന്ന ശരീരത്തെ ശുദ്ധീകരിക്കുന്നത് ആയിട്ടുള്ള ഒരു വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു അവയവമാണ് ഒരു പ്രത്യേകത എന്ന് പറയുന്നത് ലിവർ ഇനി ഒരു പ്രത്യേകത എന്നും പറയുന്നത് റീജനറേറ്റീവ് ഫംഗ്ഷൻ ഉണ്ട് എന്നുള്ളതാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *