യൂറിക്കാസിഡ് കൂടുതൽ ആവുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് പരിശോധിക്കാം

യൂറിക് ആസിഡിന്റെ അംശം കൂടുതൽ ആവുന്നത് നമുക്കറിയാം ശരീരത്തിലെ യൂറിക് ആസിഡ് കൂടാനുള്ളത് പലപ്പോഴും പ്രോട്ടീൻ മെറ്റബോളിസം ഒരുപാട് കഴിക്കുന്നത് കാരണമാണ് പക്ഷേ എല്ലാ പ്രോട്ടീനും കഴിക്കുന്ന സമയത്ത് ഒരിക്കലും യൂറിക്കാസിഡ് കൂടാറില്ല കാരണം പ്രോട്ടീനിലുള്ള അമിനോഹാസിന് കണ്ടെയ്ന ആയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന സമയത്ത് അതിൻറെ മെറ്റബോളിസത്തിലാണ് കൂടുതലായിട്ടും പ്രോട്ടീൻ കഴിക്കുന്നത് മാത്രമാണ് നമുക്ക് കൂടുതലായി സാധാരണയായി നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ 3.5 മുതൽ 6.5 വരെയൊക്കെ നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള യൂറിക് ആസിഡ് എന്ന് പറയുന്നത്.

   
"

ഒരു ആന്റിഓക്സിഡന്റ് ആയിട്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഫംഗ്ഷൻ ചെയ്യുന്നതാണ്. ആവശ്യമായിട്ടുള്ളതാണ് പക്ഷേ ചില ആളുകളിൽ ആരോ അല്ലെങ്കിൽ സമയത്താണ് കൂടുതലായിട്ടും നമ്മുടെ ജോയിന്റുകളിൽ കൂടുതൽ അല്ലെങ്കിൽ അടിഞ്ഞു കൂടാനും അത് കാരണം പലതരത്തിലുള്ള ശാരീരിക ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാവാനും സാധ്യതയുണ്ട്. കൂടുതൽ ആളുകളും കാണുന്ന ഒരു സിംറ്റം എന്ന് പറയുന്നത് കൈകാലുകൾ മുട്ടുകളും ഒക്കെ മറക്കാൻ ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാവുക.

വിരലുകളും അടക്കുന്ന സമയത്ത് ഭയങ്കര വേദന അതുപോലെതന്നെ ചെറിയ തരത്തിലുള്ള നീർക്കെട്ടുകൾ രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കുന്ന സമയത്ത് തന്നെ ഡോർ ഓപ്പൺ ചെയ്യാൻ അല്ലെങ്കിൽ കുറ്റി തുറക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാവുന്ന കുറച്ചുസമയം നടന്നു കഴിയുമ്പോൾ തന്നെ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് മാറാറുണ്ട് കാരണം ഇവിടെയുണ്ടാകുന്ന രാത്രികാലങ്ങളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന രാവിലെ നമ്മൾ നടക്കാൻ തുടങ്ങുന്ന സമയത്ത് എന്തെങ്കിലും വർക്ക് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങുന്ന സമയത്ത് കുറയാനും അത് മൂലം നമുക്ക് വേദന മാറാനും ചാൻസ് ഉള്ളത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *