ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ നിങ്ങൾ ഒരിക്കലും വിട്ടു കളയരുത്

ആ സാധാരണ നമ്മുടെ പല ആളുകളുടെയും ശരീരത്തിൽ കാണാറുണ്ട് ചില സ്കിൻ ടാക്സ് ഉണ്ട്. പ്രൊജക്ഷൻ ഉണ്ടാവും ഇവ ഭൂരിഭാഗം ആളുകളിലും കാണാറുണ്ട് ചിലപ്പോൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ തന്നെ കാണാറുണ്ട് ജോയിൻ്റ് ഏരിയകളിൽ അങ്ങനെ പലസ്ഥലങ്ങളിലും നമ്മുടെ ഈ ഒരു പാലുണ്ണി എന്ന് പറയുന്നത് കാണാറുണ്ട്. സ്ഥലങ്ങളിലെ കൈകൂട്ടി മുട്ടുന്ന സ്ഥലങ്ങളിൽ ഒക്കെ ആയിട്ട് ഭാഗങ്ങളിൽ അതേപോലെ ഭാഗങ്ങളിലായിട്ട് സ്കിൻ ടാഗ് കാണാറുണ്ട്.

   
"

അതിനെക്കുറിച്ച് വലിയൊരു ഇംപോർട്ടൻസ് ഒന്നും ആരും തന്നെ കൊടുക്കാറില്ല കാരണം വേദന ഇന്ന് അതുപോലെതന്നെ നമുക്ക് വേറെ പ്രശ്നങ്ങളൊന്നും ഇല്ല എന്ന് പറഞ്ഞ് പല ആളുകളും തള്ളിക്കളയാറാണ് പതിവ്. എന്ത് കൊണ്ടാണ് ഉണ്ടാകുന്നത് അതാണ് നമ്മുടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത് ഇത് കുഴപ്പമില്ല എന്നുള്ളത് ഞാൻ എപ്പോഴും ഒരു ബ്ലഡ് റിപ്പോർട്ട് കണ്ടാൽ ഒരു സ്റ്റാൻഡ് റിപ്പോർട്ട് കണ്ടാലോ എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ ഞാൻ ആ ഒരു വാക്ക് പറയാറില്ല കാരണം അത് കുഴപ്പമുള്ളത് കണ്ടീഷൻ ആണെങ്കിൽ അത് അങ്ങനെ തന്നെ പറയണം.

ഉണ്ടാകാനുള്ള കാരണങ്ങൾ അത് നമ്മൾ കുറച്ച് സിംറ്റംസ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് പ്രശ്നങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് ഇത് പുറത്തേക്ക് വരുന്നത് ഇത് സാധാരണ കണ്ടുവരുന്നത് 30 വയസ്സിന് ശേഷം പെട്ടെന്ന് നമ്മൾ വണ്ണം വയ്ക്കുന്നതും അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ബോഡിയിലുള്ള പല ചേഞ്ചസ് കൊണ്ടാണ് ഓട്ടോമാറ്റിക് സ്കിൻ ടാഗ് വരാറുണ്ട്.

അങ്ങനെ വരുമ്പോൾ തന്നെ നമ്മുടെ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഇൻസുലിന്റെ പ്രൊഡക്ഷൻ തുടങ്ങിയെന്നാണ്. ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് നമ്മൾ അമിതമായ കാലറി ഭക്ഷണത്തിലേക്ക് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് ഇടുമ്പോൾ അവിടെ ആ ഗാലറിയിൽ നിന്ന് ഗ്ലൂക്കോസ് വരുമ്പോൾ ആ ഗ്ലൂക്കോസിനെ ബ്ലഡില് കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടി ഇൻസുലിൻ എന്നത് ബോഡിയിൽ വരുന്നതാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top