ഈ ജ്യൂസ് കുടിച്ചുകൊണ്ട് ഫാക്ടറി ലിവർ മാറ്റിയെടുക്കാം

ഇന്ന് നമ്മുടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്ന ഒരു വിഷയം എന്ന് പറയുന്നത് ആളുകളുടെ ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് എന്ന് പറയുന്നത് കരൾ വീക്കം ഫാറ്റി ലിവർ എന്ന് പറയുന്നത് ഇല്ലാത്ത ആൾക്കാരെ വളരെ കുറവാണ് ഒരു 18 വയസ്സിന് മുകളിലോട്ട് എടുക്കുവാണെന്നുണ്ടെങ്കിൽ 95% ആളുകളും സാധ്യതകളുണ്ട് ഗ്രേഡ് വേറെ ആണ് എന്നുള്ളതാണ് മെയിൻ ആയിട്ടുള്ള കാര്യം. കൺസലേഷൻ വരുന്ന സമയത്ത് ഒരാൾ വരുമ്പോ തന്നെ നമുക്ക് ഏകദേശം ഒരു ശരീര രീതി അനുസരിച്ച് നമുക്ക് മനസ്സിലാവും ആ മുടികൾ ഉണ്ടാകാം.

   
"

ശരീരത്തിന്റെ പ്രൊപ്പോഷൻ ഉണ്ടാകാം അതായത് സ്കിന്നിന്റെ രീതി മനസിലാവും കാലുകളിൽ നോക്കിയാൽ തന്നെ നമുക്ക് ഏകദേശം മനസ്സിലാവും ഫാറ്റി ലിവർ ഉണ്ട് എന്നത്. സാരമില്ല എല്ലാവർക്കും ഉള്ളതാണ് എനിക്കും ഉള്ളതാണ് എന്നുള്ളതാണ് പലരും പറയുന്നത് ഏറ്റവും വലിയ ഒരു കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് പക്ഷേ നേരിട്ട് അങ്ങനെയാണ് ഇവർ എന്തിനാണ് ഞാൻ ഈ ഫാറ്റിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ സ്ട്രെസ്സ് കൊടുത്ത് പറയുന്നത് എന്നുവച്ചാൽ ഇതുകൊണ്ട്.

തന്നെ നമുക്ക് ഒത്തിരിയേറെ ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യാറുണ്ട് അതായത് ചില ആളുകൾ എടുക്കുന്നുണ്ട് രാവിലെ ഉച്ചയ്ക്ക് വൈകീട്ടും ഞാൻ ഷുഗറിന് ഗുളിക കഴിക്കുന്നുണ്ട് എന്നിട്ട് എനിക്ക് ഷുഗർ കുറയുന്നില്ല. ഞാൻ ആക്സസൈസ് ചെയ്യുന്നുണ്ട് ഡയറ്റ് നോക്കുന്നുണ്ട് മരുന്ന് കറക്റ്റ് എടുത്തു എനിക്ക് ഒട്ടും കൺട്രോൾ ചെയ്യാൻ പറ്റാത്തതും ഒരുപാട് ബുദ്ധിമുട്ടുള്ളതുമായ ഒരു സംഗതിയായും മാറാറുണ്ട് എന്താണ് ഇതിൻറെ കാരണം എന്നതാണ് പലരും ചോദിക്കുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top