വർഷങ്ങൾക്കുശേഷം ഭാര്യ ഭർത്താവിനെ തേടി വന്നപ്പോൾ കണ്ടത്

ഒരു ആളിനെ തൊട്ടതുകൊണ്ടോ ആണിയോടൊപ്പം ചിരിച്ച് സംസാരിച്ചത് കൊണ്ട് ഒന്നും ഉണ്ടാകില്ല എന്ന് തന്നെ ഭർത്താവിനെ എന്ന് മനസ്സിലാകും എന്ന് ചിന്തിച്ച് വിഷമിച്ചിരിക്കുകയാണ് ശിവ. അച്ചുവേട്ടനെ പിരിഞ്ഞ് ഇത് കുറച്ച് നാളുകളായി ബാംഗ്ലൂരിൽ ജോലിസ്ഥലത്ത് കയറിയിട്ട്. ഒരിക്കൽപോലും ആരും എന്നെ അന്വേഷിച്ച് വന്നില്ല എന്നതാണ് എന്നെ വിഷമിപ്പിച്ച കാര്യം. ഒരിക്കൽ അച്ചുവേട്ടനെ കാണാതെ പറ്റില്ല എന്ന് തോന്നിയപ്പോൾ നാട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു.

   
"

നാട്ടിലെത്തി വീടിന്റെ പരിഗണന അകത്തേക്ക് കയറിയപ്പോൾ പറമ്പും വീലും കണ്ട് ഒരുപാട് വിഷമം തോന്നി. അത്രയും ശോചനീയമായിരുന്നു അന്ന് വീടിന്റെ അവസ്ഥ. വീടിനകത്തേക്ക് കയറിയപ്പോഴും അതിനേക്കാൾ ഏറെ ശോചനീയാവസ്ഥയാണ് ഉണ്ടായത്. താമസമില്ലാത്ത വീട് പോലെ ആകെ അഴുക്കും പൊടിയും പിടിച്ചു കിടക്കുന്നു സാധനങ്ങളും നിറഞ്ഞു കിടക്കുന്നു അകത്ത്. വീടിനകത്തേക്ക് കാലെടുത്തു വച്ചപ്പോഴാണ് ബ്രാണ്ടി.

കുപ്പിയിൽ കാലു തട്ടിയത്. അപ്പോഴാണ് ശ്രദ്ധിച്ചത് വീട്ടിൽ അംഗങ്ങളായി നിറയെ കുപ്പികൾ ഇരിക്കുന്നു എന്നത്. അകത്തേക്ക് കടന്നപ്പോൾ കട്ടിലിൽ എല്ലും തോലുമായി രീതിയിലാണ് അച്ചുവേട്ടൻ കിടക്കുന്നത്. രൂപം കണ്ട് അല്പം ഭയം തോന്നിയെങ്കിലും അന്വേഷിച്ചപ്പോൾ മനസ്സിലായത് കുടിച്ച് ഭക്ഷണം കഴിക്കാതെ ഉള്ള കിടപ്പാണ് എന്നത്. അമ്മയെ അന്വേഷിച്ചപ്പോൾ ഒരുപാട് സങ്കടം തോന്നി. ഒരിക്കൽ പറമ്പിൽ പണിയെടുത്തു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ അച്ചുവേട്ടന്റെ തൊട്ടടുത്തുനിന്ന് അമ്മക്കുഴഞ്ഞു വീണ് മരിച്ചു. എങ്ങനെയെങ്കിലും അച്ചുവേട്ടനെ ഈ കള്ളുകുടിക്കുന്ന ശീലത്തിൽ നിന്നും പുറത്തുകൊണ്ടുവരേണ്ടതുണ്ട്. തുടർന്ന് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണാം.

Scroll to Top