പെണ്ണുകാണാൻ വന്ന ചെറുക്കൻമുറിയിലേക്ക് കടന്നുവന്ന് തോളിൽ കൈവച്ചപ്പോൾ

കടയിൽ നിന്നും കവറുമായി വീട്ടിലേക്ക് പോകുന്നത് കണ്ടപ്പോഴാണ് അമ്മയുടെ രമണി ചേച്ചി ചോദിച്ചത് എന്താ എന്ന് വിശേഷമെന്ന്. മകളെ ഒരു കൂട്ടർ പെണ്ണുകാണാൻ വരുന്നുണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ ഹാസ്യത്തോടെ അവർ പറഞ്ഞു ഇതെങ്കിലും നടക്കുമോ എന്നത്. മറ്റുള്ളവർക്ക് എല്ലാം ഇത് ഒരു വെറും തമാശ മാത്രമായി മാറിയിരിക്കുന്നു. എന്നാൽ എന്റെ ജീവിതം ഇങ്ങനെ നിന്നു പോകുമോ എന്ന് ചിന്തിച്ച് അച്ഛനും അമ്മയും ഒരുപാട് വിഷമിച്ചു. ചെറുപ്പത്തിലെ തുടങ്ങിയ രോഗമാണ്.

   
"

ഈ ചുഴലി. മഴയും മണ്ണും തീയും എനിക്ക് എന്നും ദൂരസ്ഥരാണ്. മഴയൊന്നു നനഞ്ഞാൽ വെള്ളമൊന്നും ഞാൻ അപ്പോൾ ചുഴലി വന്ന് കുഴഞ്ഞു വീഴും. അതുകൊണ്ടുതന്നെ മഴയെന്നും അകറ്റിനിർത്താനാണ് എല്ലാവരും പഠിപ്പിച്ചത്. ഇടയ്ക്ക് മഴപെയ്യുമ്പോൾ ഓടിച്ചെന്ന് നനയണമെന്ന് തോന്നും പക്ഷേ കുഴഞ്ഞു വീഴുമോ എന്ന് ആലോചിക്കുമ്പോൾ ഭയത്തോടെ പുറകോട്ട് വലിയും. ഒരിക്കൽ പിടിച്ചു നിൽക്കാൻ ആകാതെ മഴയ്ക്ക് ഓടിയിറങ്ങി അല്പം.

നനഞ്ഞു കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോഴേക്കും കുഴഞ്ഞു താഴെ വീണു അപസ്മാരം വന്ന് വായിൽ നിന്നും കയ്യിൽ നിന്നും എല്ലാം പോയി തുടങ്ങി. അങ്ങനെയാണ് മുത്തശ്ശി ആ സൂത്രം കണ്ടുപിടിച്ചത് കഴുത്തിൽ ഒരു കറുത്ത ചരടിൽ ഒരു താക്കോൽ കൂട്ടം. അത് പിന്നീട് താക്കോ എന്ന പേര് വീഴാൻ ഇടയാക്കി. പെണ്ണുകാണൽ എല്ലാം തന്നെ മുടങ്ങി പോകുന്നതുകൊണ്ട് ഈ പെണ്ണുകാണാനും വിശ്വാസമില്ലായിരുന്നു. പക്ഷേ ചിന്തകളെല്ലാം മാറ്റിമറി അയാൾ റൂമിലേക്ക് കയറി വന്നു. തുടർന്ന് വീഡിയോ കണ്ടു നോക്കാം.

Scroll to Top