നാല് ചെറുപ്പക്കാർ ചേർന്ന് ആ പെൺകുട്ടിയെ കുറ്റിക്കാട്ടിൽ ചെയ്ത് കൂട്ടിയത്

ഉത്തർപ്രദേശിലെ ഒരു ചെറിയ ഗ്രാമത്തിലാണ് റീന എന്ന പെൺകുട്ടി അവളുടെ അമ്മയോടൊപ്പം താമസിച്ചിരുന്നത്. വിവാഹ പ്രായമായപ്പോൾ അമ്മ അവളെ വിവാഹം കഴിപ്പിച്ച അയച്ചു എങ്കിലും കുറച്ചു നാളുകൾക്ക് ശേഷം ഭർത്താവുമായി ചേർന്ന് പോകാൻ സാധിക്കാത്തതിന്റെ ഭാഗമായി വിവാഹബന്ധം ഏർപ്പെടുത്തി അമ്മയോടൊപ്പം തന്നെ വീണ്ടും താമസമായി. എന്നാൽ പിന്നീട് വീട്ടിൽ അമ്മയോടൊപ്പം താമസിക്കുമ്പോഴാണ്.

   
"

അടുത്ത വീട്ടിൽ മറ്റൊരു ചെറുപ്പക്കാരൻ വന്ന് താമസിക്കാൻ തുടങ്ങിയത് ആദർശ് എന്നായിരുന്നു അയാളുടെ പേര്. ആദർശിനെ റീനയോടും റീനയ്ക്ക് ആദർശനോടും പരസ്പരം ഒരു ഇഷ്ടം തോന്നി. ഈ ഇഷ്ടം പിന്നീട് പ്രണയത്തിലേക്കും അവർ തമ്മിലുള്ള ശാരീരികമായി ബന്ധപ്പെടലിലേക്ക് മാറാൻ തുടങ്ങി. ഞാൻ ഒരിക്കൽ റീന ആദർശിന്റെ കുഞ്ഞിന് വയറ്റിൽ ഗർഭം ധരിച്ചു. എന്നാൽ ഈ വിവരം അയാളെ അറിയിച്ചപ്പോൾ.

അയാൾ സ്വന്തം വീട്ടുകാർ ഇതിന് ഇപ്പോൾ സമ്മതിച്ചിട്ടില്ല എന്നും അവരെ സമ്മതിപ്പിക്കുമ്പോൾ താമസം വന്നാൽ ഈ ഗർഭം ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടാകും എന്നും അവളെ ബോധിപ്പിച്ച് കളയാൻ നിർബന്ധിച്ചു. പറഞ്ഞത് ശരിയാണ് എന്ന് തോന്നിയ റീന അതിനെ സംബന്ധിച്ചു. വീണ്ടും പിന്നീട് രണ്ടും മൂന്നും തവണ ഇതേ രീതിയിൽ തന്നെ സംഭവിച്ചു. ഒരിക്കൽ റീന ആദർശിനോട് ഇതിന്റെ പേരിൽ വഴക്ക് ഉണ്ടാക്കിയതോടുകൂടി ആദർശിന് റീനയോട് വല്ലാത്ത ദേഷ്യം തോന്നി. എങ്ങനെയെങ്കിലും അവളെ ഇല്ലാതാക്കണം എന്ന ചിന്തയായി പിന്നീട്. തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കണ്ടു നോക്കാം .

Scroll to Top