ആദ്യരാത്രിയിൽ അവരുടെ മുറിയിൽ സംഭവിച്ചത് കേട്ട് ഞെട്ടിപ്പോയി അവരുടെ കൂട്ടുകാരന്റെ ഭാര്യ

ഷാഹിനയെ വിവാഹം കഴിച്ചിട്ട് ഇത് ഒന്നോ രണ്ടോ മാസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. എങ്കിലും അവൾ ഇപ്പോഴും എന്നോട് അടുക്കുന്നില്ല എന്ന പരാതിയുമായി ഷാഫിക്കയുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു . മനാഫ് ഷാഹിനയെ ഒരുപാട് ഇഷ്ടപ്പെടുന്നുണ്ട്. അവളെ ഒരുപാട് പ്രണയിക്കുന്നുമുണ്ട്. എന്നാൽ ആ പ്രണയം തിരിച്ചറിയാനോ തിരിച്ചു തന്നെയൊന്ന് സ്നേഹിക്കാൻ അവർ സമ്മതിക്കുന്നില്ല എന്ന് മനസ്സിലായപ്പോൾ അവനെ ഒരുപാട് വിഷമം തോന്നി.

   
"

തന്റെ വിഷമം ഷാഫിക്കയോട് പറഞ്ഞപ്പോഴാണ് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞത് 18 വയസ്സായ പെൺകുട്ടിക്ക് വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് ഒന്നുമറിയില്ലായിരിക്കും അതുകൊണ്ടായിരിക്കാം ഇങ്ങനെ സംഭവിക്കുന്നത്, വിഷമിക്കാതിരിക്കുക എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോഴും അവൾക്ക് വിവാഹമോചനം നൽകി അവൾക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ട അളുടെ കൂടെ ജീവിക്കാനുള്ള അനുമതി നൽകുന്നത് അല്ലേ നല്ലത്.അവൾ വിവാഹമോചനം നേടി മറ്റാരുടെയെങ്കിലും.

ആകുന്നത് ഒരിക്കലും അദ്ദേഹത്തിന് കാണാൻ സാധിക്കുമായിരുന്നില്ല. എങ്കിലും അവളുടെ സന്തോഷമാണ് വലുത് എന്ന് കരുതി. അങ്ങനെയാണ് ഷാഫിക്കയുടെ ഭാര്യ അവളോട് സംസാരിച്ചത്, അവളുടെ മനസ്സിൽ എന്താണ് എന്ന് അറിയാൻ വേണ്ടി തന്നെയാണ് അങ്ങനെയൊരു.

സംസാരത്തിനുള്ള സാഹചര്യം ഒരുക്കിയത്. വളരെ ചെറുപ്പത്തിൽ അവൾ പഠിക്കാൻ പോകുന്ന സമയത്ത് അവളെ ആക്രമിക്കാൻ വല്ല ഒരു കയ്യിനെ കുറിച്ചാണ് അവളുടെ മനസ്സിൽ കിടക്കുന്ന ചിന്ത. ആദ്യരാത്രിയിൽ തന്റെ പ്രിയതമയെ തന്നോട് അടുപ്പിച്ചപ്പോഴും അവരുടെ മനസ്സിൽ അറേബ്യയാണ് വന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് കുതറി മാറി അവൾ എന്നിൽ നിന്നും അകന്നത്. തുടർന്ന് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കണ്ടു നോക്കൂ.

Scroll to Top