സ്വന്തം ഭാര്യയുടെ പ്ര.സവി.ക്കരുത് എന്ന് പറയാൻ കാരണം അറിഞ്ഞവരുടെ എല്ലാം കണ്ണും നിറഞ്ഞു

ഷാഹിദ് എപ്പോഴും അവനോട് വഴക്കിട്ടുകൊണ്ടേയിരിക്കുമായിരുന്നു. സ്നേഹം കൊണ്ടുള്ള വഴക്കുകളാണ് അവരെ എപ്പോഴും കൂടുതൽ അടുപ്പിച്ചിരുന്നു. എപ്പോഴും ഇങ്ങനെ വഴക്കിട്ടുകൊണ്ടും സ്നേഹം കൊണ്ട് വാരിപ്പുണർന്നു നിൽക്കുന്ന അവളെ അയാൾക്കും ഒരുപാട് ഇഷ്ടമായിരുന്നു. എപ്പോഴും അവളോട് ചേർന്നിരിക്കാൻ തന്നെയാണ് അയാളും ഇഷ്ടപ്പെട്ടത്. സ്വന്തം കൂട്ടുകാരനെ അടുത്തേക്ക് പോയി അവിടെ എത്തുമ്പോഴേക്കും.

   
"

ഉമ്മ ഫോണിൽ വിളിച്ചുകൊണ്ട് അയാളോട് തിരിച്ചു വീട്ടിലേക്ക് തന്നെ വരാൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ എന്തു ഭയം ഉള്ളിൽ തോന്നി. എന്നാൽ വീട്ടിലെത്തി അവളെ ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചപ്പോൾ ഡോക്ടർ പറഞ്ഞു സന്തോഷം തന്നെയാണ്. ഒരുപാട് സന്തോഷമുണ്ടാക്കുന്ന കാര്യങ്ങളാണ് ഡോക്ടർ എന്ന് പറഞ്ഞത്. താനൊരു ഉപ്പ ആകാൻ പോകുന്നു എന്നും ശാദിയ ഒരു ഉമ്മ ആകാൻ പോകുന്നു എന്ന് ഡോക്ടറുടെ വായിൽ നിന്നും കേട്ടപ്പോൾ തന്നെ ഒരുപാട് സന്തോഷം തോന്നി.

മാസങ്ങൾ മുന്നോട്ട് കടന്നുപോയി ശാദിയയ്ക്ക് ഒരിക്കൽ നെഞ്ചുവേദന വന്ന ആശുപത്രിയിലേക്ക് എപ്പോഴാണ് ഡോക്ടർ പറഞ്ഞത് ഹൃദയം വളരെയധികം മോശം അവസ്ഥയിലാണ് എന്നത്. ചതിയായി രക്ഷിക്കണമെങ്കിൽ അവളുടെ വൈറ്റിലുള്ള കുഞ്ഞിനെ അബോർഷൻ ചെയ്യണം എന്നാണ് ഡോക്ടർ നിർദ്ദേശം. പ്രസവത്തോടനുബന്ധിച്ച് ഉണ്ടാകുന്ന ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ശാദിയയുടെ മരണത്തിന് പോലും കാരണമാകാം എന്നായിരുന്നു ഡോക്ടർ പറഞ്ഞത്. എന്നാൽ കുഞ്ഞിനെ വേണ്ട എന്ന് വയ്ക്കണം എന്ന വാക്കുകൾ പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൾ വല്ലാതെ കോപിക്കാൻ തുടങ്ങി. അവളെ അതിൽ നിന്നും തടയാൻ അയാൾക്കും സാധിച്ചില്ല. തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top