സ്വന്തം കുടുംബത്തിനും ഇങ്ങനെ ഒരു അവസ്ഥ ഉണ്ടാകുമെന്ന് ചിന്തിക്കാത്തവർക്കുള്ള പണി ഇതുതന്നെയാണ്

പ്രിയപ്പെട്ട കൂട്ടുകാരന്റെ പെങ്ങൾ ആയിരുന്നു അമ്മു. കുടുംബത്തിലെ പ്രാരാബ്ദം കാരണം കൊണ്ട് തന്നെ അനീഷ് ഗൾഫ് നാട്ടിൽ കിടന്ന് ജോലിയെടുക്കുകയാണ്. അമ്മു ഇത് ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞ് നിൽക്കുന്ന സമയമാണ് അനീഷിന്റെ ഒറ്റ സുഹൃത്ത് ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ എന്നെ വിശ്വസിച്ച് അവളുടെ വീട്ടുകാർ എന്റെ കൂടെ അവളെ ഒരു ഇന്റർവ്യൂവിന് എന്ന് പറഞ്ഞ് കൂടെ അയച്ചു. എന്നാൽ ഒരുപാട് വർഷങ്ങളായി അവളുടെ പുറകെ.

   
"

നടന്നിട്ടും മൈൻഡ് ചെയ്യാത്ത അവളോട് ദേഷ്യവും കാമവും നിറഞ്ഞ അവസ്ഥയിലായിരുന്നു അന്ന് ഞാൻ. അതുകൊണ്ടാണ് ഇന്റർവ്യൂ എന്ന് നുണ പറഞ്ഞ് അവളെ എന്റെ കൂടെ കൂട്ടിയത്. അന്ന് ഒരു ഹോട്ടൽ മുറിയിൽ അവളെ ഞാൻ എന്റെ കാമം തീരുവോളം വരിഞ്ഞു മുറുക്കി. അവൾ കരച്ചിലും വേദന കൊണ്ടുള്ള പുളച്ചിലും ആയിരുന്നു എങ്കിലും അവളെ വിട്ടു കളയാൻ തോന്നിയില്ല. പിറ്റേന്ന് അവളെ അവളുടെ വീട്ടിൽ ഇന്റർവ്യൂവിന് പാസാക്കില്ല.

എന്നും പറഞ്ഞ് കൊണ്ടാക്കി അവളുടെ വീട്ടിൽ അച്ഛനും അമ്മയും രോഗികളായി കഴിയുന്നതുകൊണ്ടു തന്നെ അവൾ ആത്മഹത്യ ചെയ്യില്ല എന്നത് ഉറപ്പായിരുന്നു. അന്ന് തീരെ ക്ഷീണം കൊണ്ട് ഉറങ്ങിപ്പോയി എങ്കിലും അമ്മ രാവിലെ വന്നു വിളിച്ചപ്പോഴാണ് പെട്ടെന്ന് എഴുന്നേറ്റത്. ബാംഗ്ലൂരിൽ ജോലിചെയ്യുന്ന അനിയത്തി ഇതുവരെയും വീട്ടിലെത്തിയില്ല എന്നതായിരുന്നു അമ്മയുടെ വിഷമം. എന്നാൽ അവൾക്ക് യഥാർത്ഥത്തിൽ സംഭവിച്ചത് എന്തെന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ ഉണ്ടായ വികാരം വിവരിക്കാനാകാത്തതായിരുന്നു. തുടർന്ന് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top