ഒരു ഗൾഫുകാരനോട് ഭാര്യ ഒരിക്കലും ചെയ്യാത്ത ക്രൂ.രത

ഒന്നര വർഷത്തിനുശേഷമാണ് ഹനീഫ ഗൾഫിൽ നിന്നും നാട്ടിലേക്ക് വന്നത്. എന്നാൽ അതിനെ തക്കതായ സ്നേഹം ഒന്നും ആയിഷ ഉണ്ടാകുന്ന ഹനീഫിക്കറ്റ് അനുഭവിക്കാനായില്ല. എന്തുകൊണ്ടാണ് ആയിഷ ഇങ്ങനെ പെരുമാറുന്നത് എന്ന കാര്യത്തിൽ ഹനീഫയ്ക്ക് ഒരുപാട് സംശയങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. അന്ന് ഒരു കല്യാണം ഉണ്ടായിരുന്നു തന്നെ പോയി വന്നപ്പോൾ ക്ഷീണം കൊണ്ട് കിടന്നു പോയി. തന്നെ കിടക്കാൻ പറഞ്ഞു എങ്കിലും അവൾക്ക് സമ്മതം.

   
"

ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. തന്നിൽ നിന്നും ഇങ്ങനെ ഒരു അകൽച്ച കാണിക്കുന്നത് ഒരുപാട് വിഷമിച്ചു. പിറ്റേന്ന് രാവിലെ ഉണർന്നപ്പോൾ ആയിഷയെ വീട്ടിൽ കാണാന് മക്കളോട് ചോദിച്ചപ്പോഴാണ് ഹനീഫയുടെ സുഹൃത്തായ ഷമീറിനോടൊപ്പം പോയി എന്ന് മക്കൾ പറഞ്ഞത്. ആയിഷ തന്നെ ചതിക്കുകയായിരുന്നു എന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ ഹനീഫ നിമിഷം തളർന്നു പോയി. ഉടനെ തന്നെ ആയിഷയുടെ വീട്ടുകാരോട് കാര്യം വിളിച്ചു പറഞ്ഞു.

എല്ലാവരും ഉടനെ ഓടി എത്തിയെങ്കിലും ആയിഷയെ വിളിക്കാൻ മറ്റു മാർഗ്ഗങ്ങൾ ഒന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. എങ്കിലും പോലീസിന്റെ അന്വേഷണത്തിലാണ് ആയിഷ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ എത്തി. ചോദ്യം ചെയ്യലിനടുവിൽ തനിക്ക് പോയാൽ മതി എന്ന് ആയിഷ പറഞ്ഞപ്പോൾ, ഹനീഫ ഒരുപാട് വിഷമിച്ചു. പക്ഷേ ഷമീറും ആയിഷയെ കയ്യൊഴിഞ്ഞ രീതിയിൽ സംസാരിച്ചപ്പോൾ അവൾക്ക് താങ്ങാനായില്ല. അവളുടെ സ്വർണം മുഴുവനും ഷമീർ തന്റെ വീട് പണിക്കായി എടുത്തിരുന്നു. ഇതൊന്നും സമ്മതിക്കാൻ ഷമീർ തയ്യാറായിരുന്നില്ല. അയാളുടെ വീട്ടുകാരും പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു. നിറവൈറോടെ അവിടെ വന്നിരുന്ന അയാളുടെ ഭാര്യയെ പോലും അയാൾ ഒന്ന് ശ്രദ്ധിക്കുക പോലും ചെയ്തില്ല. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണാം.

Scroll to Top