കവലയിൽ ബസ്സിറങ്ങിയ 60 വയസ്സുകാരനെയും പുതിയ ഭാര്യയെയും നോക്കി നാട്ടുകാർ പറഞ്ഞത്

രമേശന് ഇത് വയസ്സ് 60 നോട് അടുത്തു കഴിഞ്ഞു. തന്ടെ വാർദ്ധക്യത്തിൽ താൻ തനിച്ച് ആവരുത് എന്ന മക്കളുടെ നിർബന്ധപ്രകാരമാണ് വിവാഹ ആലോചനകൾ തുടങ്ങിയത്. ആദ്യ ഭാര്യ മരിച്ച അതേ സമയത്ത് തന്നെ ബന്ധുക്കളും മറ്റുള്ളവരും രണ്ടാമതൊരു വിവാഹത്തിന് നിർബന്ധിച്ചു എങ്കിലും തന്റെ പെൺമക്കളെയും വേണ്ടി അയാൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവിതം തന്നെ മാറ്റിവെച്ചു. ഇപ്പോൾ രണ്ടു മക്കളും വലുതായി അവരുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ.

   
"

അവർ മറ്റു നാടുകളിലേക്ക് പോയപ്പോഴാണ് അവർക്ക് തന്റെ അച്ഛൻ തനിച്ചാണ് എന്ന ചിന്ത ഉണ്ടായത് അച്ഛന് വേണ്ടി രണ്ടാമതൊരു വിവാഹ ആലോചന അവർ തുടങ്ങിയത്. അങ്ങനെയാണ് അച്ഛനുവേണ്ടി ഉത്തമയായ സീതയെ അവർ കണ്ടുപിടിച്ചത്. രജിസ്റ്റർ മാരേജ് ആയിരുന്നു അന്ന് സെറ്റ് സാരി സീത അടുത്തേക്ക് വന്നപ്പോൾ മറ്റൊന്നും തോന്നിയില്ല. വിവാഹത്തിന് അന്ന് രാത്രിയിൽ ചെയ്ത അല്പം പരിഭ്രമത്തിൽ തന്നെയായിരുന്നു.

അവളുടെതും ഇത് രണ്ടാം വിവാഹം തന്നെയാണ്. പലരിൽ നിന്നും ഒരുപാട് പഴികളും ചീത്തകളും കേട്ടിരുന്ന സംഗീത മറ്റുള്ളവരുടെ അനാവശ്യ നോട്ടങ്ങൾക്കും വാക്കുകൾക്കും മുന്നിൽ പിടിച്ചു നിൽക്കാനുള്ള കരുത്തുള്ളവളായി തീർന്നു. പിറ്റേന്ന് രാവിലെ കവലയിൽ ബസ് ഇറങ്ങിയ സമയത്താണ് നാട്ടിലുള്ള ആളുകളെല്ലാം ഈ 60 വയസ്സുകാരനെയും ഭാര്യയെയും കുറിച്ച് ഒരുപാട് പറയാൻ തുടങ്ങിയത്. എന്നാൽ ആ വാക്കുകൾ ഒന്നും ചെവി കൊടുക്കാതെ അവർ അവരുടെ പഴയ വീട്ടിലേക്ക് ഒന്ന് ചെന്ന് കയറി. തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top