കിടക്കയിൽ തന്നെ എല്ലാം സാധിച്ചിരുന്ന അമ്മയെ നോക്കാൻ വന്ന പെൺകുട്ടി ആരെന്നറിഞ്ഞ അയാളും ഞെട്ടി

ഒന്നും ചെയ്യാനാകാതെ കിടപ്പിലായ അവസ്ഥയിലാണ് അമ്മ ഇപ്പോഴും കിടക്കുന്നത്. കിടന്ന കിടപ്പിൽ തന്നെ മലവും മൂത്രവും എല്ലാം തന്നെ പോകുമായിരുന്നു. രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് വന്നപ്പോൾ അമ്മയുടെ കിടക്കയിൽ മലവും മൂത്രവും എല്ലാം തന്നെ പോയിരുന്നു. അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്ന അഴുക്ക് മുഴുവനും ഒട്ടും വിഷമം ഇല്ലാതെ അവൻ തുടച്ചുനീക്കി. പിന്നീട് അമ്മയുടെ കിടക്കയിൽ ഒരു പുതിയ ബെഡ്ഷീറ്റ് ഇട്ടു കൊടുത്തു. അമ്മ കിടക്കയിൽ കിടന്ന്.

   
"

തന്നെ നോക്കി നിഷ്കളങ്കമായി ചിരിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ അവരെ ഒരുപാട് സഹതാപം തോന്നുന്നു. പക്ഷേ തന്റെ അമ്മയെ ഈ രീതിയിൽ ഉപേക്ഷിച്ച് ജോലിക്ക് പോകാൻ പോലും അയാൾക്ക് മനസ്സ് വന്നിരുന്നില്ല. അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് പുതിയ ഒരു ഹോം നേഴ്സിനെ അന്വേഷിക്കണമെന്ന് ബ്രോക്കറോട് പറഞ്ഞു ഏൽപ്പിച്ചത്. എന്നും രാവിലെ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ ഇരിക്കുമ്പോൾ ഓഫീസിലെ നിമ്മിയുടെ മുഖം ഓർമ്മ വരുമായിരുന്നു.

പലപ്പോഴും വീട്ടിലെ കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം പറഞ്ഞിരുന്നെങ്കിലും അവൾക്ക് എന്റെ വീട്ടിൽ വരണം എന്ന് വല്ലാത്ത ആഗ്രഹം ആയിരുന്നു. മലവും മൂത്രവും മണക്കുന്ന ഈ വീട്ടിലിരുന്നു എങ്ങനെ ഭക്ഷണം അറിയിക്കുന്നു എന്നും പറഞ്ഞ് അവൾ അവിടെനിന്നും ഇറങ്ങിപ്പോയി. അങ്ങനെയാണ് അമല അമ്മയെ നോക്കാനായി വീട്ടിലേക്ക് പുതിയ ഹോംസ് ആയി വന്നത്. അമലയുടെ സാന്നിധ്യം അമ്മയും ഒരുപാട് പുതിയ മാറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കി. അമ്മ ഒരുപാട് സന്തോഷിക്കുന്നത് കണ്ടു. പിന്നീടാണ് അമല ആരാണ് എന്നെല്ലാം അറിഞ്ഞത്. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണാം.

Scroll to Top