അർബാബിന്റെ വീട്ടിലെ ജോലിക്കാരിയെ ഗർഭിണിയാക്കിയ ആ മഹാവീരൻ

ഇർഷാദിനെ വിവാഹ പ്രായമായതുകൊണ്ട് തന്നെ നാട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ വീട്ടുകാരെല്ലാം കൂടി ആലോചിച്ചാണ് റഹീനയെ പെണ്ണു കണ്ടത്. പെണ്ണുകാണലും വിവാഹവും എല്ലാം തന്നെ വളരെ പെട്ടെന്ന് നടന്നു. വിവാഹ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് വളരെ കുറഞ്ഞ ദിവസങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ ഇർഷാദിനെ തിരിച്ച് ദുബായിലേക്ക് പോകേണ്ടിവന്നു. ഭാര്യയെ വിട്ടുപിരിഞ്ഞു പോകുന്ന അയാൾക്ക് ഒരുപാട് വിഷമം തോന്നി. ജോലി ചെയ്ത് കിട്ടിയിരുന്ന.

   
"

പണത്തിൽ നിന്നും കൂടുതലും മാറ്റിവെച്ചത് രഹിതയെ ഫോൺ വിളിക്കാനുള്ള കാർഡുകൾ വാങ്ങാനായിരുന്നു. അപ്പോഴാണ് തന്നോട് ഒപ്പം ജോലി ചെയ്യുന്ന മജീദ്ക്ക ഒരു ഐഡിയ പറഞ്ഞത്. ഭാര്യയെ കൂടി ഇങ്ങോട്ട് കൊണ്ടുവന്നുകൂടെ എന്നത്. ഭാര്യയാണ് എന്ന് അറിഞ്ഞാൽ ചിലപ്പോൾ ഇവിടെയുള്ള ആളുകൾ സമ്മതിക്കില്ല എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ ഒരു വേലക്കാരിയായി അവളെ കൊണ്ടുവരാനാണ് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞ ഐഡിയ. ആദ്യം വിഷമം.

തോന്നിയെങ്കിലും അവളോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൾക്ക് അതിലേറെ താല്പര്യമായിരുന്നു. എങ്ങനെയെങ്കിലും തന്റെ അടുത്ത് എത്തണം എന്നതായിരുന്നു അവളുടെ മനസ്സിലെ ആഗ്രഹവും. അങ്ങനെ ഒരു വേലക്കാരിയായി അവളെ തന്റെ അടുത്തേക്ക് കൊണ്ടുവന്നു. കടന്നുപോയപ്പോൾ ഇടയ്ക്കിടെയുള്ള രഹസ്യ കൂട്ടുകെട്ടിയുടെ അവൾ ഗർഭിണിയായി. അവൾ ഗർഭിണിയാണ് എന്ന് അറിഞ്ഞതോടു കൂടി അറബായിൽ നിന്നും ഒരുപാട് വഴക്കും കേൾക്കാൻ തുടങ്ങി. ഒരുപാട് വഴക്കുകൾക്കു ശേഷം റഹീദാ തന്റെ ഭാര്യയാണ് എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവരാരും സമ്മതിച്ചില്ല. അപ്പോഴാണ് കയ്യിലുള്ള വിവാഹ ഫോട്ടോ കാണിച്ചു കൊടുത്തത്. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top