ഒരേസമയം 40 പെൺകുട്ടികളുടെ ജീ.വൻ നശിപ്പിച്ച അയാളെ ചെയ്യേണ്ടത്

കല്യാണവും മറ്റുതരത്തിലുള്ള ഫംഗ്ഷനുകളിലും ട്രംപറ്റ് വായിക്കുന്ന ഒരാളായിരുന്നു അയാൾ. എന്നാൽ അയാളുടെ ജീവിതം അതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ സുഭിക്ഷമായ ഒന്നായിരുന്നു. ഒരിക്കലും അധികമായി മറ്റുള്ള ആളുകളുടെ സംസാരിക്കുന്ന ഒരു പ്രകൃതമായിരുന്നില്ല. ഒരു ദിവസം നാട്ടിൽ എല്ലാവരുടെയും മൊബൈൽ ഫോണിനെ വാട്ട്സാപ്പിൽ ഒരു പെൺകുട്ടിയുടെ നഗ്നത പ്രകാശിക്കുന്ന വീഡിയോ പരക്കാൻ തുടങ്ങി. ആ വീടിനെ തൊട്ടടുത്തുള്ള.

   
"

ചെറുപ്പക്കാരൻ ഈ വീഡിയോ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ തൊട്ടടുത്ത വീട്ടിൽ പെൺകുട്ടിയാണ് എന്ന് മനസ്സിലായത് കൂടി അവളുടെ അമ്മയ്ക്ക് ഈ വീഡിയോ കാണിച്ചു കൊടുത്തു. തന്റെ മകൾ സ്കൂളിൽ നിന്നും വന്ന സമയത്ത് അമ്മ മകളോട് നീയാണോ എന്ന് ചോദിച്ച ചോദ്യം ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി ഉടനെ അവൾ തന്റെ വീട്ടിലെ റൂമിനകത്ത് കയറി വാതിൽ അടച്ചു. പക്ഷേ പിന്നീട് അമ്മ എത്ര അവൾ വാതിൽ തുറന്നില്ല. അങ്ങനെയാണ്.

അമ്മ വാതിൽ കുത്തിത്തുറങ്ങാൻ നോക്കിയപ്പോൾ മകൾ ഫാനിൽ തൂങ്ങിമരിച്ച നിലയിലാണ് കണ്ടത്. ഇത് കണ്ടുനിന്ന അമ്മയുടെയും ഹൃദയം തകർന്ന് അവരും അവിടെ മരിച്ചു വീഴുകയാണ് ഉണ്ടായത്. ഒരേസമയം തന്നെ രണ്ടു മരണം അടുപ്പിച്ച് സംഭവിച്ചത് കൊണ്ട് തന്നെ നാട്ടുകാർക്ക് അതിൽ വലിയ സംശയം ഉണ്ടായി. അങ്ങനെയാണ് ട്രംപിറ്റ് വൈകുന്നേരം അയാളിലേക്ക് സംശയം ഉദിച്ചത്. അയാളാണ് ഇത്തരത്തിൽ പെൺകുട്ടികളുടെ നഗ്ന വീഡിയോ പരത്തിയത് എന്ന പോലീസിനെ തെളിവ് ലഭിക്കുകയും ചെയ്തു. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണാം.

Scroll to Top