സാധാ ഒരു പിയൂണിന്റെ മകളെ കെട്ടിയിട്ട് എന്ത് കിട്ടാനാണ് സ്വന്തം അമ്മായി അങ്ങനെ പറഞ്ഞപ്പോൾ അവളുടെ മനസ്സ് നൊന്തു പിന്നീടവരുടെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ

വിലാസിനി നമ്മളിങ്ങനെ മിനി കുട്ടനെ പെണ്ണ് നോക്കി തെക്ക് വടക്ക് ഇങ്ങനെ നടക്കണം നമ്മുടെ ശ്യാമളയുടെ മോള് ശ്രീ കൂട്ടി അവൾ പോരെ നമുക്ക്. മരുമകളായിട്ട് കത്തുന്ന നോട്ടത്തോടെ ഭർത്താവിനെ നോക്കിയിട്ട് വിലാസിനി ആഹാ ഇതായിരുന്നു. കൊള്ളാം ഇനി എന്തൊക്കെയുണ്ട് ഞാൻ അറിയാതെ അപ്പോൾ നിങ്ങളുടെ ഉള്ളിൽ. തന്റെ മനസ്സിലിരിപ്പ് അറിഞ്ഞ ഭാര്യ തന്നോട് ചൂടാവുന്നത് കേട്ട് അയാൾ ഒന്നും മിണ്ടാതെ നിന്നു. തങ്ങളുടെ പെങ്ങൾക്ക് ഒരിക്കലും.

   
"

ആ സുന്ദരി കോതയ്ക്ക് തന്നെ മകനെ കെട്ടിച്ചു കൊടുക്കില്ല സൗന്ദര്യമുണ്ടായിട്ടു കാര്യമില്ല പിന്നെയാണ് നിങ്ങൾ എന്റെ മോനെ അവൾക്ക് ആലോചിക്കുന്നത് ഒന്ന് പോയെ ഇനിയും അവിടെ നിന്ന് കഴിഞ്ഞാൽ എന്തെങ്കിലും ഒക്കെ അവളുടെ വായിൽ നിന്നൊക്കെ കേൾക്കും എന്ന് പേടിച്ച് അദ്ദേഹം വീടിന്റെ പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി. പെങ്ങളെയും പെങ്ങളുടെ മോളെയും പറഞ്ഞപ്പോൾ അദ്ദേഹത്തിന് സുഖിച്ചില്ല അതാണ് ഇപ്പോൾ ഇറങ്ങിപ്പോകുന്നത്.

ഉച്ചത്തിൽ പറഞ്ഞു കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരു ബസ് വന്നുനിന്നു ബസ്സിൽനിന്ന് ദാവണി ഉടുത്തുകൊണ്ട് ഒരു സുന്ദരി കോത അവിടെ ഇറങ്ങിവന്നു. ഞാൻ എത്ര നേരമായി നിന്നെ ഇവിടെ കാത്തുനിൽക്കുന്നു എന്താ നീ ഇത്ര നേരം വൈകിയത് നേരം വൈകിയത്. സ്ഥിരം വരുന്ന ബസ് ചെറിയൊരു പണിമുടക്ക് അതാണ് ഇപ്പോൾ നേരം വൈകീട്ടുള്ളത് എന്തായി വിനുവേട്ടാ അമ്മായി വല്ലതും പറഞ്ഞോ നമ്മളെ കുറിച്ച്. ഇന്നലെ അച്ഛൻ അമ്മയോട് ഈ കാര്യം.

പറഞ്ഞു ചീറ്റപ്പുലി പോലെ അച്ഛന്റെ നേരെ അമ്മ ചാടി അമ്മ അച്ഛൻ അവിടെ നിന്ന് ഇറങ്ങി പോയിട്ട് പിന്നെ വന്നു കയറിയത് പാതിരാത്രിക്കാണ്. ഒന്നും ഞാൻ മിണ്ടിയില്ല അമ്മായിയെ പറഞ്ഞിട്ടും കാര്യമില്ല മോനെ ഒരുപാട് സ്വർണ്ണവും പാണപ്പെട്ടിയും ഒക്കെ നോക്കിയിരിക്കുകയാണ് അമ്മായി അത് ഒരു യൂണിറ്റ് മകളെ കെട്ടിക്കഴിഞ്ഞാൽ ഇതൊന്നും കിട്ടില്ലല്ലോ ഒന്നും മിണ്ടാതെ അവൻ കേട്ടുനിന്നു കാരണം അക്ഷരം പ്രതി അവൾ പറഞ്ഞത് ശരിയായിരുന്നു. തുടർന്ന് ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Scroll to Top